logo
Đăng ký Đăng nhập Ký gửi
Trang chủ / Nhà đất bán / Bán căn hộ chung cư

Bán căn góc The View tầng số đẹp 10 - 125m2 - 3PN 2WC - Full nội thất cao cấp

Mức giá

9 tỷ

Địa chỉ

Dự án The View Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

Diện tích

125m2

Thông tin mô tả

Thông tin mô tả Bán căn góc The View tầng số đẹp 10 - 125m² - 3PN 2WC - Full nội thất cao cấp, trang thiết bị âm tường 100%. Căn góc 3 mặt tiền nên phòng nào cũng đón nắng và gió tự nhiên. Cửa balcony và cửa bếp đối lưu gió lùa mát suốt cả ngày. Sáng đón bình minh, chiều ngắm hoàng hôn đều chill chill các phòng. Nhà của kiến trúc sư nên từng góc không gian đều được thiết kế chăm chút kỹ lưỡng thẩm mỹ lẫn chất lượng thi công. Giá bán 9ty8. Tiện ích The View của Keppel Land thì khỏi phải bàn. Tổng dự án chỉ có 500 căn hộ. - Tầng 1 - 2 Shophouse. - Tầng 3 - 4 đậu xe. - Tầng 5 - 40 căn hộ. Tiện ích bao gồm hồ bơi, gym, khu vui chơi trẻ em, khu sinh hoạt cộng đồng, phòng thay đồ, shophouse, yoga. Vị trí thuận tiện, mặt tiền đường lớn, xung quanh có rất nhiều quán ăn, siêu thị, ngân hàng, trường học, công an phường...

Chat qua Zalo Gửi Email

Đặc điểm bất động sản

Diện tích

125 m2

Số phòng ngủ

3 phòng

Số phòng tắm, vệ sinh

Số phòng tắm, vệ sinh

2 phòng

Ngày đăng

19/12/2024

Ngày hết hạn

19/12/2024

Loại tin

Mã tin

1822NELTL

Tin đăng đã xem

Bán đất tại Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội, 12 triệu VND, 144.7 m2 đẹp, nhiều tiện ích

12 tỷ

Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

144,7  m2
08/01/2025 16:45 | 232 lượt xem

Bán biệt thự Him Lam 6A tại Đường 15, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

50 tỷ

Đường 15, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

413,6 m2
16/12/2024 17:44 | 204 lượt xem

Kẹt tiền cần bán gấp lô đất 2MT, ngay Gigamall Thủ Đức, từ 28,5 tỷ, giảm ngay 4 tỷ, chỉ còn 24,5 tỷ

Thỏa thuận

Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

385 m2
26/02/2025 15:25 | 176 lượt xem

(Mới) danh sách căn hộ Thăng Long Number One chính chủ từ ban quản lý chung cư

7,36 tỷ

Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

116,9 m2
20/02/2025 15:50 | 197 lượt xem

Bán đất nền xây dựng biệt thự - kinh doanh - khu nghỉ dưỡng ngay tại phường 7, TP Đà Lạt

32 tỷ

Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

3.646 m2
19/02/2025 11:15 | 214 lượt xem

Căn hộ Đảo Kim Cương từ 1 PN đến 5 PN, Duplex, Garden / Pool / Sky Villa, Shophouse

7,2 tỷ

Dự án Diamond Island, Phố Trần Quý Kiên, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

92 m2
26/02/2025 14:09 | 177 lượt xem

Bán căn hộ Eco Green 2PN nhà mới giá tốt 4.2 tỷ, đã có sổ hồng

4,2 tỷ

Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

72 m2
20/02/2025 16:02 | 172 lượt xem

Bán 244m2 biệt thự Mũi Né Domaine view biển view công viên

9,5 tỷ

Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

244 m2
18/02/2025 16:11 | 196 lượt xem

Chính chủ bán đất mặt tiền 1656A Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, huyện Nhà Bè

22,5 tỷ

1656A, Đường Lê Văn Lương, Xã Nhơn Đức, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

440 m2
10/02/2025 14:40 | 146 lượt xem

GIẢM 5TỶ. Bán KS 32phòng MT Hà Huy Giáp,Q12 CN:161m2,7 tầng PCCC đầy đủ

22,5 tỷ

Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

161 m2
10/02/2025 13:36 | 204 lượt xem

Cắt lỗ sâu căn góc tòa S - View thoáng đẹp mát mẻ - full nội thất - sổ lâu dài - 3 tỷ bao thuế phí

3 tỷ

Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

58 m2
07/02/2025 14:16 | 222 lượt xem

Đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Dương Thị Trấn Đức Hoà 5x42,5m giá chỉ 13,5tr/m2 quá rẻ

2,87 tỷ

Đường Nguyễn Văn Dương, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

212 m2
14/01/2025 11:17 | 259 lượt xem

Bán nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ. Quận Phú Nhuận diện tích 96m2

14,2 tỷ

Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

96 m2
30/12/2024 15:14 | 130 lượt xem

Quý vị đang xem nội dung tin rao " Bán căn góc The View tầng số đẹp 10 - 125m2 - 3PN 2WC - Full nội thất cao cấp" - Mã tin 1822NELTL. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabannhadat.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên muabannhadat.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabannhadat.com.vn theo Hotline 09090909 để được hỗ trợ nhanh và kịp thời nhất.